OTS NA SARKI & ALJANU: Wurin kwamfutar tafi-da-gidanka daban yana riƙe da kwamfutar tafi-da-gidanka 17 Inch da 15.6 Inch, 14 Inch da 13 Inch Macbook/Laptop.Faɗin ɗaki ɗaya mai ɗaki don buƙatun yau da kullun, kayan haɗi na kayan lantarki.
AIKI & TSIRA: Madaidaicin kaya yana ba da damar jakar kwamfyutan tafi-da-gidanka ta dace akan kaya / akwati, zamewa a kan bututun rike kayan madaidaiciya don sauƙin ɗauka.Tsare madaurin ƙirjin zai iya daidaita tsakiyar nauyin jakar baya.Ƙananan aljihun hana sata da ke ƙasan baya yana kiyaye fasfo ɗinku, walat, waya da sauran abubuwa masu mahimmanci cikin aminci da amfani.Belin da ke hana firgita na ciki don ɗaure kwamfutar tafi-da-gidanka da iPad, yana hana su zamewa da yin karo.
ZANIN PORT ɗin USB: Tare da ginannen caja na USB a waje kuma an gina shi cikin kebul na caji a ciki, wannan jakar ta USB tana ba ku hanya mafi dacewa don cajin wayarku yayin tafiya.Da fatan za a lura cewa wannan jakar baya ba ta yin iko da kanta, tashar cajin USB kawai tana ba da damar caji mai sauƙi.
COMFY & BREATHABLE: Daidaitaccen madaurin kafada da gefen baya yana zuwa tare da ƙirar raga mai daɗi da numfashi, yana sauƙaƙa damuwar kafada.Kyakkyawan tsarin kumfa-pad na baya mai laushi tare da taushi, fakitin fakiti mai ɗaukar ragamar numfashi mai kyau tare da ɓarkewar zafi mai kyau kuma baya samun clammy, yana ba da iyakar goyon bayan baya.Hannun sama mai kumfa mai kumfa yana sanya shi ɗaukar nauyi.
KYAUTATA KYAUTA & KARYA: Anyi daga masana'anta na nailan mai inganci tare da madaurin kafada "S" guda biyu, yana ba da KYAUTA ɗaukar nauyi da ƙarfafa ƙarfi, cikakke don tafiye-tafiyen kasuwanci, hutun karshen mako, siyayya, aikin ofis ƙwararru da sauran ayyukan waje.Hakanan, cikakken koleji