Fa'idodi da rashin amfanin PC trolley case
Fa'idodi da rashin amfanin PC trolley case

Fa'idodi da rashin amfanin PC trolley case

PC kuma ana kiranta da "polycarbonate" (Polycarbonate), PC trolley case, kamar yadda sunan ke nunawa, akwati ce ta trolley da aka yi da kayan PC.

Babban fasalin kayan PC shine hasken sa, kuma saman yana da ɗan sauƙi kuma mai ƙarfi.Ko da yake ba ya jin ƙarfi ga taɓawa, a zahiri yana da sassauƙa sosai.Ba matsala ga manya talakawa su tsaya akansa, kuma ya fi dacewa don tsaftacewa.

Features na kayan PC

Cajin trolley na ABS yayi nauyi.Bayan an yi tasiri, saman lamarin zai kumbura ko ma fashe.Kodayake yana da arha, ba a ba da shawarar ba!

ABS+ PC: Cakude ne na ABS da PC, ba mai matsawa kamar PC ba, ba haske kamar PC ba, kuma bai kamata bayyanarsa tayi kyau kamar PC ba!

An zaɓi PC azaman babban kayan murfin gidan jirgin sama!PC yana jan akwatin a hankali kuma ya dace da tafiya;bayan samun tasiri, haƙoran na iya sake dawowa kuma ya koma samfurin, ko da an duba akwatin, ba ya jin tsoron murƙushe akwatin.

1. ThePC trolley caseyana da nauyi a nauyi

Cajin trolley mai girman iri ɗaya, shari'ar trolley ɗin PC ta fi na ABS trolley, ABS+ PC trolley case!

2. PC trolley case yana da babban ƙarfi da elasticity

Tasirin juriya na PC shine 40% sama da na ABS.Bayan akwatin trolley na ABS ya yi tasiri, saman akwatin zai bayyana creases ko ma fashe kai tsaye, yayin da akwatin PC zai sake komawa a hankali kuma ya koma samfurin bayan samun tasirin.Saboda haka, an kuma zaɓi kayan PC azaman babban kayan murfin ɗakin jirgin sama.Haskensa yana magance matsalar ɗaukar nauyi kuma ƙarfinsa yana inganta tasirin tasirin jirgin.

3. PC trolley case adapts zuwa zazzabi

Yanayin zafin da PC zai iya jurewa: -40 digiri zuwa digiri 130;yana da babban juriya na zafi, kuma zafin jiki na embrittlement zai iya kaiwa -100 digiri.

4. PC trolley case ne sosai m

PC yana da bayyananniyar 90% kuma ana iya rina shi kyauta, wanda shine dalilin da ya sa akwati na trolley na PC ya kasance gaye da kyau.

Rashin gazawar kayan PC

Farashin PC yana da yawa.

Bambancin

Kwatanta akwati na trolley PC daABS trolley case

1. Yawan nauyin 100% PC yana da fiye da 15% fiye da na ABS, don haka ba ya buƙatar zama lokacin farin ciki don cimma tasiri mai mahimmanci, kuma yana iya rage nauyin akwatin.Wannan shine abin da ake kira mara nauyi!Akwatunan ABS suna da nauyi da nauyi.Kauri, ABS+ PC shima yana tsakiya;

2. PC na iya jure wa zafin jiki: -40 digiri zuwa 130 digiri, ABS iya jure zafin jiki: -25 digiri zuwa 60 digiri;

3. Ƙarfin ƙwaƙwalwa na PC shine 40% mafi girma fiye da na ABS

4. Ƙarfin ƙwaƙwalwar PC shine 40% mafi girma fiye da ABS

5. Ƙarfin lanƙwasawa na PC shine 40% sama da na ABS

6. Akwatin PC mai tsabta kawai zai haifar da alamun ƙwanƙwasa lokacin da ya fuskanci tasiri mai karfi, kuma ba shi da sauƙi a karya.Matsakaicin juriya na ABS ba shi da kyau kamar na PC, kuma yana da saurin karyewa da fari.

Amfani da kulawa

1. Ya kamata a sanya akwati a tsaye a tsaye, ba tare da danna komai ba.

2. Ya kamata a cire alamar jigilar kaya a kan akwati da wuri-wuri.

3. Lokacin da ba a amfani da shi, rufe akwati da jakar filastik don kauce wa kura.Idan ƙurar da aka tara ta shiga cikin filayen saman, zai yi wuya a tsaftace a nan gaba.

4. Ya dogara da kayan aiki don ƙayyade hanyar tsaftacewa: Idan akwatunan ABS da PP sun lalace, ana iya shafe su tare da zane mai laushi da aka tsoma a cikin wani abu mai tsaka tsaki, kuma za a iya cire datti nan da nan.


Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2021

A halin yanzu babu fayiloli akwai