1. Kula da fayyace buƙatun gyare-gyaren jakunkuna na makaranta da farko
Jam'iyyar keɓancewa ta fara fayyace natagyara jakar makarantabukatu, kamar ainihin buƙatun gyare-gyare kamar launi, salo, masana'anta, girman, yawan gyare-gyare, da kewayon kasafin kuɗi na musamman na keɓance jakar makaranta.Na farko, waɗannan buƙatun gyare-gyare an ƙaddara, kuma ƙungiyar gyare-gyare tana da maƙasudin gyare-gyare.Lokacin neman masana'antar jakar makaranta da gudanar da takamaiman sadarwa tare da masana'anta, babu buƙatar yin tambayoyi uku.Saboda abubuwan da aka ambata na gyare-gyaren da aka ambata a sama, mai ƙira kuma dole ne ya nemi ƙungiyar keɓancewa daki-daki.Sai kawai lokacin da aka fahimci abubuwan da ake buƙata na keɓancewa na ƙungiyar keɓancewa, masana'antar jakar makaranta za ta iya ba wa ƙungiyar keɓancewa da ƙarin cikakken shirin keɓance jakar makaranta.
2 Yi hankali don guje wa jarabar ƙarancin farashi
Batun da ba za a iya kaucewa ba na jakunkuna na makaranta shi ne farashin da aka saba yi, kuma dalilin da ya sa kowa ya kamata ya mai da hankali don guje wa jarabar rahusa shi ne, idan farashin jakunkunan makaranta ya yi ƙasa da ƙasa, da alama matsalolin ingancin za su iya haifar da. faruwa.Daliban firamare da na tsakiya suna amfani da jakunkuna a asali.Don lafiyar yara, baya ga ka'idojin aikin kare muhalli, daingancin jakunkunan makarantaba za a iya watsi da.Keɓance jakar makaranta ya haɗa da farashin albarkatun ƙasa, farashin samarwa da sarrafawa, farashin buga ƙira, ribar masana'anta, da farashin jigilar kaya.Ƙididdige jerin kashe kuɗi kamar haraji, kudade, da dai sauransu, jakar makaranta na ingantattun inganci da ka'idojin kare muhalli, a cikin al'ummar yau, farashin ba zai zama mai arha musamman ba, gyare-gyaren taro, a zahiri yana buƙatar zama daloli da yawa ko ƙarin farashi.Don haka, ga waɗancan jakunkuna waɗanda masana'antun ke bayarwa a ƴan daloli ko fiye da dala dozin, kowa ya kamata ya yi tunanin dalilin da yasa farashin ke da arha, ko akwai matsaloli tare da kayan aiki, kayan aiki, da sauransu, don kada a keɓance samfuran. tare da rashin inganci sosai, ya fasa alamar kansa.
Lokacin aikawa: Agusta-05-2021