Bayanin samfur
Akwai launi: Baƙar fata, launin toka, purple, navy.blue
Girman samfur | 13-14-15.6 inci |
---|---|
Nauyin Abu | 13 inch 1.2 fam;14 inch 1.3 fam;15.6 inch 1.4 fam. |
Cikakken nauyi | 4.0 fam |
Sashen | unisex-adult |
Logo | Omaska ko Customized logo |
Lambar samfurin abu | 8071# |
MOQ | 600 PCS |
Mafi kyawun Matsayin Masu siyarwa | 8871#, 8872#, 8873# |
Samun jakar kwamfutar tafi-da-gidanka daidai yana taimakawa kare kwamfutar tafi-da-gidanka yayin tafiya ko tafiya.Harka mai wuya ko taushi yana ɗaukar girgiza, yana sanya sarari don takamaiman girman kwamfutar tafi-da-gidanka kuma yana da salo mai salo wanda ya dace da halayenku.Wasu wasanni masu sanyi launuka ko alamu kuma wasu suna kallon kayan marmari godiya ga mafi ingancin fata.Zaɓuɓɓukan jakar kwamfutar tafi-da-gidanka da yawa na gaye don maza da mata suna sauƙaƙa samun wanda ya dace don kayan lantarki.
Zabar Jakar Laptop Na Dama
Zabar jaka yana farawa da sanin girman kwamfutar tafi-da-gidanka.Da zarar kun san girman, za ku iya zaɓar jakar da ta dace;yakamata ya dace da takamaiman faɗin kwamfutar tafi-da-gidanka, tsayi, da zurfinsa ba tare da ƙugiya ba.Tabbatar cewa jakar tana da madaidaicin dacewa don mafi kyawun tsaro.Zaɓi jakar kwamfutar tafi-da-gidanka mai kyaun dinki.Ƙarfi kuma mai ɗorewa yana hana tsagewa ko hawaye.Rubutun Neoprene suna kiyaye kwamfutar tafi-da-gidanka daga lalacewa yayin faɗuwa yayin da kuma ke ba da jin daɗi yayin da kuke tafiya tare da jaka a kan ku.
Wani abu da za a yi la'akari shi ne salon.Zaɓi masana'anta don jaka mai laushi ko filastik ko ƙarfe don akwati mai wuya.Jakunkuna na baya suna kiyaye kwamfutar tafi-da-gidanka kusa da keke ko bas, yayin da jakunkunan kwamfutar tafi-da-gidanka irin na manzo suna da madauri ɗaya kawai da majajjawa a kan kafaɗa don samun sauƙi.
Muhimman Halayen Jakunkuna na Kwamfuta
Jakunkuna na kwamfutar tafi-da-gidanka tare da kumfa mai kariya suna ɗaukar girgiza idan kun jefa jakar, suna kare kayan lantarki a ciki.Wasu jakunkuna suna da ƙarin aljihu don iPads, iPhones, allunan ko wasu na'urorin lantarki.Jakunkuna na Messenger tare da zane mai hana ruwa suna kare kayan aikin ku daga ruwan sama ko abubuwan sha, yayin da waɗanda ke da ƙafafu ke ba ku damar ɗaukar kayan aiki masu nauyi cikin aminci kuma suna ceton ku ciwon baya daga ɗaukar jakar ta filin jirgin sama.Jakunkuna na kwamfutar tafi-da-gidanka tare da madauri suna da sandunan kafada don kiyaye ku cikin kwanciyar hankali ƙarƙashin ƙarin nauyi.Amintattun kayan ɗamara suna sa an haɗa madaurin jakar kuma a rufe zippers.Wasu jakunkuna suna da makullai don hana wasu mutane shiga cikin jakar ku.
Menene Bambanci Tsakanin Jakankunan Kwamfuta na Fata da Faux?
Jakunkuna na kwamfutar tafi-da-gidanka sun zo cikin kayayyaki da yawa daga fata zuwa auduga.Fata yana da tsari mai laushi, mai ɗorewa, mai kyau ga jakunkuna waɗanda dole ne su wuce shekaru masu yawa.Fata na gaske gabaɗaya yana zuwa cikin baƙar fata ko launin ruwan kasa.Faux fata tana zuwa cikin launuka masu yawa kuma tayi kama da fata, kodayake ba ta da ƙarfin dawwama iri ɗaya.
Shin Labulen Kwamfyutan Kwamfyutan Wahala Ya Fi Jakunkuna Mai Lauyi?
Matsalolin kwamfutar tafi-da-gidanka masu wuya suna da ƙaƙƙarfan tsari tare da ƙayyadadden girma da siffa.Yawancin lokuta masu wuya sune aluminum, wanda ke da ɗorewa amma mara nauyi.Abubuwan ƙarfe suna ɗauke da manne a ciki, kuma wani lokaci suna zuwa cikin salo na musamman don dacewa da kayan aikin da kuke da su.Wadannan lokuta sau da yawa suna da makullai, suna hana sata.
Jakunkuna masu laushi na kwamfutar tafi-da-gidanka sun bambanta da yawa da ƙarfi, kuma kayan gama gari sun haɗa da zane, nailan, polyester da fata.Canvas yana da kamannin saƙa, kuma baya buƙatar layin layi.Canvas yana zuwa cikin kusan kowane launi ko tsari, yana mai da shi iri-iri kuma na musamman.Naylon da polyester sun kasance wasu daga cikin jakunkunan kwamfuta mafi inganci saboda tsarinsu na juriya.Polyester yana tsayayya da mold da mildew, yayin da nailan yana da kauri mai kauri da ƙarfi mai ban mamaki wanda ke taimakawa ga kwamfyutoci masu nauyi.Fata da faux fata sun bayyana mafi kyawun kayan marmari don kyan gani na ƙwararru.